ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-03-2009, 12:46   #295
TongAE111
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว TongAE111

Car Brand: Toyota
Engine Type: 4A-GE
คะแนน: 17 TongAE111 is on a distinguished road
คุณ tantan ได้ประสบการณ์ UZ เพียบเลย เครื่อง UZ ของคุณ tantan สภาพดีจริง ๆ ครับ ทำงานสมบูรณ์ ปิดประตู เปิดแอร์เย็นเจี๊ยบอย่างรวดเร็วเลย คอมพ์แอร์ของ UZ นี่ดีจริง ๆ ครับ เครื่องก็เดินเงียบและนิ่ง แทบไม่ได้ยินเสียงเลย ก็ต้องถือว่า อู่พี่ต่อย เพชรเกษม 81 วางเครื่องมาดีครับ Wiring ครบ ๆ O2 sensor ซ้าย - ขวา ต่อหมด หาที่ติไม่ีเจอ

ส่วนเรื่องเครื่อง UZ นั้น คิดซะว่า Lexus เกิดได้จาก UZ ก็น่าจะได้ UZ มันเป็นตำนานแห่งความสุดยอดของ Toyota เรื่องหนึ่งเลยทีเดียว ลองใช้ UZ ดูครับ สัมผัสด้วยตัวเอง แล้วท่านจะรู้ว่า Toyota สุดยอดยังไง ถึงได้เป็นเจ้าแห่งรถยนต์ทุกวันนี้
TongAE111 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม