ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-05-2011, 00:27   #5
ตี๋ 3BB
ClubJZ Web Register

Car Brand: VIGO
Engine Type: 2jz_ge
คะแนน: 0 ตี๋ 3BB is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nick p-car (JZ) อ่านกระทู้
ตอนวิ่งเร็วๆ 100up ร้อนมัยครับหรือจอดติดไฟแดงก็ร้อน หรือวิ่งเร็วๆแล้วไม่ร้อน อารัยประมาณนี้เพราะส่วนมากติดพัดลมดูในห้องเครื่องก ็อยู่แล้ว
อย่างงัยอยากให้ลองเปลี่ยนวาวล์น้ำดูครับรถผมพึ่งเป็ นวาล์น้ำเปิดไม่สุดครับ
ผมก็พึ่งเปลี่ยนเหมือนกันครับ หายครับ
ตี๋ 3BB is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ตี๋ 3BB For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)