ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-04-2014, 11:49   #11
BabyW124
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว BabyW124

Car Brand: Benz W124
Engine Type: 2jz-gte vvti
คะแนน: 0 BabyW124 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohayo_o อ่านกระทู้
ครับอย่างที่คุณKhun_Thian ว่าครับ
เอาระบบไฟไฟ้า ระบายความร้อน เบคร ให้พร้อมครับ
สำหรับ2jz-gte vv ระบบไฟฟ้าต้องจบจริงๆ
ระบบเกียร์ ในโหมด power Normal ต้องใช้ได้ไม่งั้น
ขับไม่สนุกแน่ แล้วก็ โหมด tiptronic ก็อย่าลืมนะครับ
เดียวจะเสียชาติเกิดมาเป็น 2jz-gte vvti
รบกวนนิดนึงครับ ขอวิธีต่อ power normal ให้เป็นวิทยาทานได้ไหมครับ ผมยังไม่เห็นใครวางแล้วมีเลย 2jz-gte vvti เคยมีสมาชิกแจ้งว่า ใช้กล่องสัญญาณ มัลติเพค แบบว่าขอรูปกล่องมัลติเพคและ ของวิธีต่อเลยได้ไหมครับ ผมเห็นแต่บอกว่าต่อได้ๆ แต่ไม่ให้ใครให้ข้อมูลครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
BabyW124 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม