ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-06-2012, 20:24   #8
little
Junior Member

รูปส่วนตัว little

Car Brand: cefiro A31
Engine Type: 2JZ-GTE
คะแนน: 0 little is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jenA31 อ่านกระทู้
น่าจะขับให้แก๊สหมดถังแล้วให้อู่ถอดดูลูกลอยน่าจะมีป ํญหาที่ลูกลอย
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ถูกต้องครับ เปลี่ยนเลยครับ เปลี่ยนวาล์วใหม่ครับ ใช้ให้หมดแล้วเปลี่ยน จะได้เติมได้ปกติครับ
วาวล์เปลี่ยนใหม่ได้ใช่มั้ยครับ ? นึกว่าจะต้องเปลี่ยนทั้งถังซะแล้ว...
ถังผมซื้อต่อเพื่อนมาอีกทีน่ะครับ เพื่อนถอดถังแค๊ปซูลออกไปใส่โดนัทแทน เก็บไว้ไม่ได้ใช้เป็นปีแถมมีแก๊สเต็มถังอยู่อีกน่ะคร ับ
แล้ววาว์ลมันมีรุ่นของมันมั้ยครับ ? หรือใส่กันได้หมด ?
ขอบคุณมากครับ
little is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม