ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-04-2014, 11:48   #7
SatitpongJ
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว SatitpongJ

Car Brand: toyota corona Tt133
Engine Type: 1 JZ GTE vvti ETCS
คะแนน: 14 SatitpongJ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ edition005 อ่านกระทู้
ตั้งแต่ตั้งคำถามไปยังไม่ได้ลงมือทำเลยครับ อู่ทำสีเอาไปดองไว้ 7 เดือนเต็มผลคือรอไม่ไหวเอารถกลับทั้งที่ยังไม่เสร็จต ้องมาพ่นสิเอง

ตอนนี้ผมกะว่าจะจบช่วงล่างก่อนอยากได้คำแนะนำเพิ่มเต ิมครับ ผมได้ใส่ปีกของ S14 เข้าไปเเล้วแต่กันโครงกับหนวดกุ้งเข้าไปไม่ได้ตรงนี้ น้าๆมีวิธีแก้ใขหรือเอาของอะไรมาใส่ได้มั้งครับ

หนวดกุ้งผมใช้ของเดิมครับ ส่วนกันโครงของผมย้ายจุดยืดใหม่ผลออกมาก้อokวิ่งตรงเ ข้าโค้งปกติหน้าไม่ร่อนครับ ปล.กันโครงของผมแปลงเอา เอสามหนึ่งมาใช้ครับมันใหญ่กว่าของเดิมเยอะ
SatitpongJ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to SatitpongJ For This Useful Post:
meekrab (02-04-2014)