ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-05-2008, 15:15   #6
pomsena
Senior Member

รูปส่วนตัว pomsena

คะแนน: 17 pomsena is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นุกร อ่านกระทู้
พี่ pomsena ภาพบาดใจมั่ก ๆ เครื่องเป็นสเปคไหนครับพี่? ขอเบอร์โทสับได้มั้ยคุณพี่ ผมอยู่คลอง2 ธัญญะ(รังสิตนครนายก)
เครื่อง 1J GE ฝาดำธรรมด๊า ธรรมดา ครับ เน้นวิ่งประหยัด มะรู้จาแรงไปแข่งกะใคร เคยลอง 170++ ไม่ไหวแล้วใจสั่น
ไปดูรถได้ครับ ตอนนี้จอดติดแก็สอยู่ร้านเจ้าเค คลองสามอะ
pomsena is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to pomsena For This Useful Post:
khwan1j (02-10-2023)