ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-10-2009, 12:06   #3050
tongabu
Junior Member

คะแนน: 0 tongabu is on a distinguished road
แนะนำตัวครับ

ต๋องครับ ล็อกอิน tongabu ภัทราวุธ โพธิ์คำ ใช้ โตต้าหัวจรวด วาง เจเดียวก้อเกินพอ 43ซ 1 ถนน กำแพงเพชร อ. เมือง จ. กำแพงเพชร 089-7073318 แล้วจะทราบได้อย่างไรว่าเราได้รับการอัพเปนสีฟ้าแล้ว อ่ะครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight
เมื่อไหร่ที่คุณมองเห็น Forum ClubJZ ! Classifed และสามารถเข้าใช้งานได้ ก็แสดงว่า ได้มีการแปลงสิทธิแล้วครับ

คุณอ่านประกาศจาก http://clubjz.net/showthread.php?t=39520 ก็น่าจะทราบว่า ทาง Staff ที่รับหน้าที่พิจารณาแปลงสิทธิให้นั้น จะทำการแปลงสิทธิสำหรับสมาชิก ที่แจ้งแนะนำตัวไว้ ก่อนวันที่ 10 ของเดือนนั้นๆ และจะพยายามแปลงให้เสร็จลุล่วง ภายในเดือนนั้น ส่วนสมาชิกที่ แนะนำตัวเองหลังวันที่ 10 ของเดือน จะได้รับการแปลงสิทธิในเดือนถัดไปครับ

ต้องใจเย็นๆหน่อยนะครับ เจ้าหน้าที่ มีน้อยกว่างานมากครับ
(ถ้าคุณมั่นใจว่า ข้อมูลที่คุณแนะนำตัวนั้น เข้าหลักเกณฑ์ที่ Staff กำหนดไว้ รับรองว่า ได้เป็นสีฟ้าแน่นอนครับผม)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 03-10-2009 เมื่อ 16:44.
tongabu is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to tongabu For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)