ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-10-2009, 12:02   #3049
tongabu
Junior Member

คะแนน: 0 tongabu is on a distinguished road
แนะนำตัวอีกครั้งครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ najake@lampang อ่านกระทู้
..
[color=Red][b] [center]แอดมิน จะปักหมุดกระทูนี้ไว้ครับ
เอาไว้เป็นที่แนะนำตัว ว่าแต่ละท่าน ที่ล๊อคอินมามีใครม่างงง
จริง ๆ อยากจะทำ Profile ให้ไว้สำหรับสมาชิกนะครับ
[/CENT

เอาว่า ท่านใดที่เปิดกระทูนี้อ่าน ท่านแรก ก้อแนะนำตัวมาเลยนะครับ

เราจะได้รู้ว่า จริง ๆ แล้วเราจะมีสมาชิกที่อยากเข้าร่วม
ในสายเลือดของ Club JZ แห่งนี้มากน้อยแค่ไหน

และเพื่ออนาคตข้างหน้า..
เราอาจจะได้มีกิจกรรมขำ ๆ ร่วมกัน..
อาจจะมีทริปเล็ก ๆ หนุก ๆ กันบ้าง

นะครับ..

เอาว่าเรารัน หมายเลขสมาชิกกันใหม่น่ะครับ
จะได้รู้จักรายละเอียดของบรรดาเพื่อนพ้องน้องพี่กันส ักที

ท่านต่อไปมาแนะนำตัวเองต่อเลยนะครับ
แล้วทางทีมงานจะช่วยกัน Up-date
อ่อ...ขอเบอร์โทรสับ..ทุกท่านด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

กระทู้นี้ จะใช้เป็น ที่แนะนำตัวเองนะครับ
ส่วนรายชื่อที่ แอดมิน ได้อัพเดทระดับสมาชิกถาวร สามารถดูได้ที่กระทู้นี้ครับ

http://www.clubjz.net/showthread.php?t=3948

ล็อกอิน tongabu รถ โ ตต้าหัวจรวด วาง เจเดียวชื่อ ภัทราวุธ โพธิ์คำ ครับ ต๋อง 43 ซ.1 ถนน กำแพงเพชร อ .เมือง จ .กำแพงเพชร (แล้ว)จะเช็คยังงัยครับ) ว่าได้อัพ เปนสีฟ้าแล้วอะ
tongabu is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม