ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-01-2014, 12:00   #1
Sirichots
ClubJZ Web Register

Car Brand: Vega
Engine Type: 1UZ
คะแนน: 0 Sirichots is on a distinguished road
ไฟขึ้นหน้าปัด มันคืออะไรครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ตามรูปเลยครับ ที่ผมสี่เหลี่ยมสีแดงไว้ (ABS+TRC+เครื่องยนต์) เป็นเมื่อวานกลับจากตาก-ร้อยเอ็ด

สตาร์ทตอนเช้าปกติ วิ่งสักพักรอบเริ่มสูงและเครื่องเริ่มร้อน ขึ้นโชว์เลยแต่ยังขับได้ปกติ เลยขับมาก่อน

สงสัยว่าเป็นเพราะอะไรครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

***ไฟเข็มวัดความเร็วดับ มีหลอดเปลี่ยนด้วยหรือไม่ครับ
Sirichots is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม