ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-05-2014, 14:03   #13
Dang e34
Member

รูปส่วนตัว Dang e34

Car Brand: Bmw
Engine Type: 2jz gte vvti
คะแนน: 0 Dang e34 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
อยู่ชลบุรีนี่เองผมอยู่แหลมบัง....มีไรโทรสอบถามได้น ะคัฟ
ขอบคุณมากครับผม เคยโทรไปตอนเครื่องฮีต บีเอ็มสีทอง
ตอนนี้แอร์ไม่เย็นมีแต่ลมหาร้านซ่อมอยู่ครับครับ ยังไงถ้ามีร้านดีดี ช่วยแนะนำด้วยครับ
ส่วน น้ำมันเครื่องเข้าหัวเทียนลองขันน๊อตทุก 300 กม.ขันแบบแค่ตึงมือ เหลือ 2 สูบท้ายเครื่อง ถ้าไม่หายคงต้องเปลี่ยนยางฝาวาล์ว
ขอบคุณครับ
ประพันธ์
Dang e34 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม