ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-11-2007, 09:23   #5
yuttana
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 yuttana is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ใส่แรมด้ามันอาจจะเท่าเดิมหรือมากขึ้นหรือน้อยลงมันอ ยู่ที่คนขับด้วยครับ เพราะโดยปกติถ้าขับแบบกดคันเร่งแรง ๆ บ่อย ๆ มันก็จะกินมากและได้กิโลเมตรน้อยลงครับ แต่ถ้ากดคันเร่งเบา ๆ และวิ่งเรื่อย ๆ มันก็จะประหยัดครับ
แล้วพี่ว่าติดแล้มด้าดีไหมครับ ไปติดที่ร้าน พี่ได้ไหมครับ ติดนานไหมครับ
yuttana is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม