ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-09-2008, 23:17   #90
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ marine383 อ่านกระทู้
แฮ๊ปปี้ แก้ปัญหาได้รวดเร็ว ว่าแต่อัดกะวีโก้ใช้ความเร็วเท่าไหร่ครับคุณตี๋
เคยลองกะเพื่อน รถเดิมๆผมมังกรทอง 160 เต็มที่ วีโก้แซงเหมือนจักรยานกะมอเตอร์ไซด์
รถผมยังไม่ว่าง ยังไม่ลงเครื่องเลย อยากลองแล้วสิ
วีโก้ ปกติ น่าจะวิ่งอยู่ 190 อะครับ บางคันอาจจะใส่กล่องแต่ง ของสำนักต่าง ๆ พ่วงไปอีก
เจโบเดิม ๆ ถ้าเจอพวกเครื่องสามพัน ใส่กล่องแต่ง หืดขึ้นคอเหมือนกันนะครับ
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม