ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-04-2008, 21:43   #172
Dittapong
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว Dittapong

Car Brand: TOYOTA_TT141
Engine Type: 1JZ-GE ฝาขาวๆๆ
คะแนน: 18 Dittapong is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ honda839 อ่านกระทู้
ผมอยู่ โคราช รถ มิตซุ สตาดาร์ อยาก กินแกส บ้างคนบอกต้องเปลี่ยนเครื่อง เบนซิลเลย จึงดี มาพบคลับ เจ เนี่ย ก้อ ไม่เห้น จะบอกกันเลย วางเครื่องกันที่ไหน ดีไหม รบกวน พี่ๆๆๆทั้งหลาย อยากเปลี่ยน วางเครื่อง ที่โคราช มีที่ไหน รึ จังหวัดไหนดี มีดีๆๆๆ ก้อ บอกรุ่น บอกราคา แบบครบๆๆด้วย ยิ่งดี ขอบคูณ ท่านๆๆๆเทพ ทั้งหลาย honda839@hotmail.com
จริงๆผมเห็นท่านหาข้อมูล ตั้งแต่ถามเพื่อนในบริษัท จนไปเจอ ในเวปต่างๆ ตอนแรกเข้าใจว่า ใช้
honda จึงไม่ได้ให้ ข้อมูลในเรื่องเครื่องเจ ส่วนเรื่อง วางในโคราช ก็มีหลายที่ แต่เรื่องราคา
คงชี้แจงตรงนี้ไม่ได้ เพราะมีเครื่องหลายรุ่นหลายราคา แต่ละอู่แตกต่างกันไป มาตรฐานในการวาง
ก็ต่างกัน ครับ ลองคุยตามร้านบ้างหรือยังล่ะ
ส่วนผมคงไม่กล้าแนะนำอู่ในนี้น่ะครับ จะบอกยังไงดีล่ะ เอาเป็นว่า โทรไปที่ 4111 ทีม A ดิษ ก็ได้ครับ.มีคำตอบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dittapong : 04-04-2008 เมื่อ 21:53.
Dittapong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม