ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-12-2008, 19:36   #18
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nissanพังงา อ่านกระทู้
ขอบคุณครับ
ก่อนอื่นต้องทำให้ภาพ เราเล็กก่อนครับ โดยเปิดโปรแกรม ดูภาพ แล้วย่อ โดยการทำ Resize
เลือกประมาณ 600x400 แล้วก็เซฟ พอเรามาโพส ข้อความ ด้านล่างก็จะมีคำว่า อัพโหลดและจัดการไฟล์แนบ
นั่นแหละครับ Brown หาภาพ แล้ว อัพโหลด เสร็จแล้วก็ปิด แล้วส่งข้อความ ได้เลยครับผม

คนรัก Nissan ไปไหนหมดไม่เห็นมาพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันบ้างเลย

ลืมไปละมั้ง

แล้วผมจะไปถามใครละนี่ เฮื่อ << เพื่อน ๆ เข้ามาเช็คบอร์ดนี้ประจำครับ ไม่ต้องห่วง ถามมาได้เลย
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to คนเดิม For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)