หัวข้อ: Project Mighty-X 1JZ-GE
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-06-2007, 20:46   #34
piyabhut
Member

คะแนน: 17 piyabhut is on a distinguished road
เพื่อนๆที่เข้ามาดูที่คิดจะวางเครื่อง รบกวนหาข้อมูล เรื่อยๆใจเย็นๆ วางเครื่องไม่ใช่ว่าวางจบแล้วจบเลย บางคนได้อู๋ดีก็ดีไป บางอู่แย่ก็ทำใจ ศึกษาให้ละเอียดนะครับ ตอนนี้เรื่องเครื่องไม่น่ามีปัญหาครับ ลองวิ่งจับอาการเอา ตอนนี้ต้องเจียดงบ ทำช่วงล่าง ทำสี ติดแก๊ส และบำรุงรักษาเครื่องผม ปเรื่อยๆครับ รูปคงได้เร็วๆนี้ ช่วงนี้ยุ่งๆ กลับบ้านดึกทุกวัน ทำงานไอทีก็แบบนี้ล่ะครับ เหนื่อยต้องทน
piyabhut is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม