ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-11-2009, 11:56   #1057
tosak
Senior Member

รูปส่วนตัว tosak

Car Brand: ford ranger
Engine Type: WL
คะแนน: 0 tosak is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง tosak
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wee18 อ่านกระทู้
1.tosuk.พักกลางใส้ตรงอืดวิ่งไม่ออกเกียร์ออโต้ต้องม ีแรงอั้นช่วยเปลี่ยนเกียร์ต้องเป็นใส้ย้อนแต่ถ้าอยาก เสียงดังเอาหม้อพักใบเล็กลงมาหน่อยหรือตั้งโจทย์ร้าน ท่อว่าต้องการเสียงนุ่มไม่ดังมากส่วนปลายอยากโหดก็6น ิ้วต้องตั้งโจทย์ร้านท่อนะครับท่อควร2.5นิ้วไม่ต่ำกว ่า2.2นิ้วแต่อย่าลืมนะครับเสียงดังมากขับทางไกลเครื่ องเสียงไม่ต้องใช้เลยหูจะเอื้อทำให้เราไม่ได้ยินอากา รของเครื่องหากผิดปกติและที่สำคัญคุณตำรวจชอบๆ
จริงก็ชอบเงียบๆแหละครับ เสียงป๋าๆหน่อย ถ้าพักตรงดังมากก็ไม่ไหว เรื่องพี่หนวดขอให้โดนเรียกเหอะเป็นได้เสียตังค์ เพื่อนผมตาบอดสีไม่เคยทำใบขับขี่ ผมบอกให้มันไปจ้างเขาทำ มันบอกไม่ทำหรอกมีไม่มีมันก็เสียตังค์ ถ้าโดนเรียก
tosak is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม