ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2009, 07:28   #6
mud
Junior Member

รูปส่วนตัว mud

Car Brand: Nissan Big M
Engine Type: 1 JZ GE
คะแนน: 0 mud is on a distinguished road
ขอบคุณทุกคำตอบครับ แก้แล้วครับไม่รู้ว่าจะหายไหมแก้มา 3 รอบแล้วครับ ช่างใส่ฟิวส์ให้ตัวนึง ต่อมาจาก แบทขั้วบวกครับ แล้วมาเข้าที่รีเลย์ แถวกล่อง ไม่แน่ใจว่าต่อกับสายอะไรครับ พอดีช่างเข้ามาทำให้ที่บ้าน ครับ ผมมาทำงานยังไม่ได้โทรไปถามช่างเลย หายไม่หาย ต้องลองวิ่งดูอีกทีครับ
mud is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to mud For This Useful Post:
tatizoodlor (15-06-2012)