ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-12-2012, 11:36   #59
ป้อมjz
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว ป้อมjz

Car Brand: d-max
Engine Type: 1jz gte vvti etcsi
คะแนน: 16 ป้อมjz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ป้อมjz
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i_herejoke อ่านกระทู้
รายงานผลครับ

อาการตอนนี้สดุด หายแล้วครับ ดีใจมากๆครับ
เพิ่งทำเสร็จเมื่อเย็นนี้เองครับ
เดี๋ยวจะลงรูปอีกทีนะครับ ตอนนี้ผมใช้เนตในโทรศัพท์ ไม่สามารถลงได้อ่ะครับ เดี๋ยวรอเนตบ้าน tot มาแก้ให้ก่อนนะครับ
ยินดีด้วยครับผม ตกลงแล้วเป็นที่อะไรครับ
ป้อมjz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ป้อมjz For This Useful Post:
tatizoodlor (12-02-2013)