หัวข้อ: Project Mighty-X 1JZ-GE
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-06-2007, 00:02   #25
piyabhut
Member

คะแนน: 17 piyabhut is on a distinguished road
ไปลองมาแล้วครับ เงียบกว่าเดิมครับ เครื่องวางดีไม่มีสายไฟเกะกะรกหูรกตา แต่เวลาเปลี่ยนเกียร์สะดุดเล็กน้อยครับ บอกตามตรงครับ ว่าพอใจมากกกก เงียบ แรงกดเป็นมา แต่ลองแค่ 1 ยูเทริน์ครับ ฝนตกซะก่อนวันเสาร์นี้จะไปเอารถแล้วครับ ยังเช๊คโค๊ดไม่เป็นเลย เดี๋ยวจะลองพยายามดู เรื่องรูปเดี๋ยวถ่ายมาให้ครับบบ รู้ยังนี้วางตั้งนานแล้ว
piyabhut is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม