ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-11-2013, 20:36   #3
BEE_E36
Member

Car Brand: BMW
Engine Type: 1jz gte vvt-i
คะแนน: 0 BEE_E36 is on a distinguished road
Send a message via Skype™ to BEE_E36
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
ปกติระบบลิ้นเร่งไฟฟ้าของ 1jBo-vv จะมีรอบเดินเบาอยู่ที่ 550 รอบต่อนาที เมื่อเปิดแอร์ก็จะเลี้ยงรอบไว้เท่าเดิมคือ 550 รอบครับ โดยใช้วิธีเร่งหรือหรี่ลิ้นปีกผีเสื้อ ด้วยมอเตอร์ไฟฟ้าครับ

แล้วเกี่ยวมั๊ยครับที่ไวริ่งสายไฟไม่ครบ......หรืออุ ปกรณ์ที่ใช้กับแเอร์ไม่ครบ เช่น (กล่องแอร์) แล้วต้องดัดแปลงหรือแก้ไขอะไรบ้างครับถ้าอุปกรณ์ไม่ค รบ
***รบกวนด้วยครับ พึ่งมาเล่นเครื่องตัวนี้ครับยังไม่ค่อยเข้าใจระบบมัน เท่าไร***
BEE_E36 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม