ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-11-2007, 22:02   #2
Chai
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว Chai

Car Brand: Hilux Mighty-X
Engine Type: 1JZ-GTE + M/T
คะแนน: 18 Chai is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Chai Send a message via Skype™ to Chai
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ izujz อ่านกระทู้
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆในคลับทุกคน ผมใช่ 1j bo อยู่ในbody ดราก้อน ครับ ปัจจุบันใช่บูสอยู่ 1 บาร์ ท่าติดlpgแล้วจะบูสได้เท่าเดิมไหม ครับ แล้วงบเท่าไร เอาแบบจบเลยนะ ครับ
จะติดระบบไหนล่ะครับ
fixmix+lamda ก็ไม่น่าเกิน 25,000
หัวฉีด เดี๋ยวนี้น่าจะอยู่แถว ๆ 40,000+ นิดหน่อยมั้งครับ (ไม่แน่ใจเดี๋ยวรอพี่คมาบอกละกันครับ หุ ๆ )

ส่วนเรื่องบูส เคยบูสอยู่ 1 บาร์ก็บูสได้เท่าเดิมแหละครับ แต่จะมาเร็วมาช้า มานานมาแป๊บเดียว อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับการปรับจูนแล้วละครับ

อย่าง fixmix+lamda เนี่ย ถ้าเราพอเข้าใจระบบการทำงานและสามารถเข้าใจการปรับจู นมันแล้ว รับรองได้ครับว่าไม่น่าผิดหวังครับความแรงมาพร้อมควา มประหยัด สบายใจแน่นอน แต่ถ้าจะคาดหวังขนาดเนียนแบบน้ำมันตลอดเวลา อันนี้อยากให้ลองขับ J-bo ติด LPG ดูก่อนครับว่าเรารับได้ไหม