ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-07-2010, 20:03   #2
Ithong
Junior Member

รูปส่วนตัว Ithong

Car Brand: D-Max SLX Cab
Engine Type: 1JZ GTE VVTi ฉีด LPG SEC
คะแนน: 0 Ithong is on a distinguished road
ตอนขับกลับมาบ้านก็ยังไม่หายสั่น และรอบก็จะไม่เห็นเพิ่มขึ้น เข้าใจว่า กล่องคงสั่งให้รอบลงมาตามปรกติ ถึงแม่ทางอู่จะไปปรับตั้งลิ้นปีกผีเสื้อ(คงปรับไปไม่ มาก) กลับมาถึงบ้าน เปิดฝาดูจริงๆด้วย เขาปรับลิ้นปีกผีเสื้อมา มีรอยไข แต่ตอนนี้ผมได้ทำการปรับตั้งกลับที่เดิมแล้วครับ กลัวเครื่องมันจะรวนกันไปใหญ่
น้าๆท่านใดพอจะมีอะไรชี้แนะ ช่วยหน่อยเถอะครับ มืดแปดด้านจริงๆครับ
Ithong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม