ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-10-2009, 10:59   #697
หงสศ์าลาแดง
Junior Member

Car Brand: toyota
Engine Type: 2 JZ GE
คะแนน: 0 หงสศ์าลาแดง is on a distinguished road
มาต่อครับ เมื่อวานเริ่มยกเครื่องขึ้นแล้วครับ
แคร้งผมทีแรกเป็นแคร้งหลังแต่ช่างเปลี่ยนเป็นแคร้งหน ้าเพื่อเซฟราคา แล้วมาเปลี่ยนแคร้งกับตัว 1 jz ที่มีแคร้ง
กลางมา เขาจะใช้แคร้งหน้าเพื่อหลบคาน เลยสมประโยชน์ทั้ง 2 ฝ่าย (กำลังวางพร้อมกัน)

เลขเครื่องครับ

เลขนี้เอาไว้ตั้งอะไรครับ อยู่ด้านหน้าข้างล่าง

ไอเดิล เดินเบาครับ

เพลาที่ต้องตัดและต่อเพราะถอยเครื่องไปเกือบ10 เซนต์

วันนี้ช่างจะทำแท่นเครื่องและเกียร์ กะว่าภายในอาทิตย์นี้จะเสร็จ ขอให้เรียบร้อยออกมาดีด้วยเถอะ
หงสศ์าลาแดง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม