ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-11-2010, 04:41   #1195
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
เมื่อวานผมก็มีเสียว

ขับมาก็เร็วแต่ไม่ได้ซิ่งนะ มาเจอจังหวะรถติดช่วงลงสะพาน น้ำหนักรถเเล้วขับมาด้วยความเร็ว เมื่อเบรคเเล้วล้อเสียดสีกับถนนดังเอียดๆเเบบเนื่อยา งบดไปกับถนนเเต่รถยังไหลๆ ต้องเเล้วเบรคย้ำจนเอบีเอสทำงาน ต้องปล่อยอีกครั้งเเล้วเหยียบย้ำไปใหม่ ก็หยุดเเบบเหลือพื้นที่ด้านหน้าปกติ

มองภาพรวมเเล้วผมว่ารถมันหนัก รถสูงล้อใหญ่ดอกยางเเบบลุยๆ บวกเเรงส่งตอนลงสะพานอีกด้วย ทำให้เบรคเเล้วไม่ค่อยจะอยู่อย่างที่พี่ๆว่าไว้เเหละ ครับ

เล่นเอาเสียวกลัวเอาไม่อยู่เหมือนกันครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to nummeter For This Useful Post:
note4you (02-06-2011), กัมพ์ (22-04-2011)