ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-03-2008, 01:52   #1
pattrawnt
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว pattrawnt

คะแนน: 0 pattrawnt is on a distinguished road
พี่เคครับ ถาม หน่อยคับ

พอดี วันนี้ ผมคลิกดาว อ่ะ คับแล้วมานเหมือนแก๊ซ ไม่พออ่ะคับสงสัยแก๊ซใกล้จะหมด มานรู้สึกวูบไปตอนรอบเครื่องประมาณ4000เกือบ5000อ่ะค ับแล้วผมก็ถอนคันเร่งเพราะกลัว มาน น๊อกอ่ะคับ เครื่อง ผมจะมีปัญหาไมอ่ะคับ กังวนมากๆเลยพี่ ช่วยด้วยก๊าบ พี่เค
ส่วนเรื่องบูส อ่ะคับตอนนี้มานมาเกือบปกติแล้วอ่ะคับ เพราะปกติ ผม แทบไม่ บูสเลย แบบนานมากๆๆบูสทีอ่ะคับ อิอิ มันเกียวกานไมคับหลังจากอัดอยู่2-3วัน มานกลับมาเกือบปกติแล้วอ่ะคับคือ กด ไป มานจะมา 0.5 ก่อน แล้วพอมานลง เกียร์3 มานก็มา0.6 พอดีเลยอ่ะคับ อย่างนี้ โอเค ไม คับ พี่เค
ขอบคุณ พี่เค อีกครั้งคับ พอดี ช่วง นี้ งาน เยอะ มาก ไม่ได้เข้าไปเลยอ่ะคับ
pattrawnt is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม