ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-08-2008, 14:23   #731
SUNCHAINC
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว SUNCHAINC

Car Brand: TOYOTA VIGO 4x2
Engine Type: 1JZ GTE โบคู่ เดิมๆ
คะแนน: 17 SUNCHAINC is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Redwater อ่านกระทู้
.................................................. .................................................. ...

ตอนนี้อยู่ ตจว.อยู่ครับท่านประธษนแจ็ค
น้องเค้าเป็นนักศึกษาอยู่ ปล่อยให้เค้าศึกษากับพี่ไปก่อนนะแจ็ค
ถ้าไม่จบหลักสูตรกับพี่แจ็คค่อยพาน้องเค้าไปศึก ษาต่อ

อัตราบริโภควันละ 1 เมา เอ้ย..วิ่งน้ำมันทางไกลประมาณ 11 กิโล/ลิตรครับ อยากติดแก๊สอยู่เหมือนกันขาดอยู่นิดหน่อย แจ็คให้ยื้มสัก 4 หมื่นได้เป่า

4หมื่น พอหรอครับ น้าจั้บ ไม่พอก้อบอกผมได้นะครับ ดอก ร้อย ละ 50
สู้ต่อไปนะพี่ อย่ากลัวแม้หนทางยังอีกยาวไกล
จุดที่สงบที่สุด คือ จุดที่ดินกลบหน้า
SUNCHAINC is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม