ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-07-2008, 12:18   #2
oat
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว oat

Car Brand: sport cruiser เก่า เก่า , ae110 แก่ แก่
Engine Type: 3000 กะ 1500
คะแนน: 18 oat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chartchai อ่านกระทู้
ถ้าผมสามารถหาถังโดนัทวาวล์ในได้และเมื่อผมจะต้องไปจ ้างร้านติดแก็ส ผมจะต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเพื่อติดแก็สกับรถ BMW 318 i นกแก้ว และมีอุปกรณ์อะไรเกี่ยวกับการติดแก็สเพิ่มบ้างครับ:r edface: ขอขอบคุณครับ
เรื่องค่าใช้จ่ายนี่ไม่ทราบครับ ส่วนอุปกรณ์เพิ่มเข้าไปที่ร้านเลยครับ ให้เค้าจัดชุดให้ จะเอาแบบ fixmix หรือ หัวฉีดก้อให้เค้าจัดให้นะครับ
oat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม