ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-04-2008, 09:58   #13
J-dayTT140
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว J-dayTT140

คะแนน: 17 J-dayTT140 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toppi อ่านกระทู้
ครบถ้วนเลยคับ ขอบคุณมากๆคับ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bai teoy W123 อ่านกระทู้
เยี่ยมครับเจ หายป่วยปุ๊บ ก็กลับมารายงานให้สมาชิกได้ทราบกันอีก วันพฤหัสเจอกันครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ najake@lampang อ่านกระทู้
คุณเดชครับ..แหม....สงสัยต้องรอให้น้าเปิดประทุนก่อน ครับ ตอนนี้วิ่ง17 ปลายครับเอิ๊ก ๆๆ

........
ขอบคุณมากครับ เจ เดี๋ยวเซฟไปอัพเดทในกระทู้ปักหมุดครับ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanjz อ่านกระทู้
ปรบมือให้น้องเจดังๆอีกครั้งครับ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atomic อ่านกระทู้
อย่างที่ได้ Post ไว้ ว่า ขอชื่นชม ขอยืนยันอีกครั้งครับ ขอชื่นชม พอหายป่วยปุ๊ป ก้อมาทำงานปั๊ป ขอบคุณครับ แข่งจบ เพิ่งจะรู้วันนี้เองว่าวิ่งเท่าไหร่

ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆคน มากๆเลยคร้าบบบบบบ
J-dayTT140 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม