ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-02-2008, 19:11   #5
LINLEE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 LINLEE is on a distinguished road
ขอ ถาม ดว้ย นะครับ ........ของ เดิม เกียร์ธรรมดา ไม่มี อาการไดๆ
พอ ยกเปลี่ยน เกียร์ ออโต้ นะครับ .....เข้า D กด สวน แรงๆ สะท้าน ดขก เข้า มา บริเวณซุ้มเกียร์ โกรก กรากกๆ ....และ พอวี่ง เร็ว 140 ขี้นเหมือน เหล้กสะท้าน ครับ ไม่ ทราบ จะแก้วิธีไดครับ ...
แต่ ถ้า ออก และขับ เรื่อย ไม่มีปัญหา ครับ เกียร์เปลี่ยนครบ นุ่ม มาก ระหว่างเกียร์ต่อ เกียร์
LINLEE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม