ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-09-2015, 09:02   #4
chai_rn
ClubJZ Web Register

Car Brand: Dmax
Engine Type: 1Jz
คะแนน: 0 chai_rn is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thehngog อ่านกระทู้
เป็นตั้งแต่แรกหรือว่าเพิ่งเป้นครับ ถ้าเพิ่งเป้นดูสายแวคคั่มก่อนครับว่ามีสายไหนหลุดหรื อเปล่า ถ้าไม่มีสายไหนหลุด ก็จะมีน๊อตตั้งอยู่ตรงสายคันเร่งที่ลิ้นปีกผีเสื้อจะ มีน๊อตยัน อยุ่ แต่บางตัวไม่มีนะ
สายไม่รั่วครับ และน้อตที่ลิ้นปีกผีเสี้อก้อไม่มีน้อตยันครับ ทำไงดี ใครทราบบ้างคับ
chai_rn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม