ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-02-2015, 23:01   #11
amr_cef_white
Junior Member

รูปส่วนตัว amr_cef_white

Car Brand: CEFA31
Engine Type: 1JZGE
คะแนน: 0 amr_cef_white is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoom_p อ่านกระทู้
เรื่องมาตราฐานราคา เค้าคงมีครับ แต่ตัวแทนขายแต่ละเจ้า เค้าบวกเพิ่มเอง โดยที่อาจจะไม่ได้แจ้งทางผู้ผลิต ส่วนที่เค้าไม่ให้โปรแกรมกับสายจูนเรามา มันก็เป็นเหมือนการกิดกันทางการค้า ของตัวแทนจำหน่ายอะครับ เช่นถ้าคุณซื้อเอาไปติดตั้งเองได้จูนเองได้ นั้นก็หมายถึงว่า ต่อไปคุณอาจจะเป็นตัวแทนขายเองก็ได้ เท่ากับว่าส่วนแบ่งการตลาดเพิ่มขึ้น นั้นเอง ทำใจครับ

เอาเป็นว่าถ้าเรารับกับราคาที่ตัวแทนขาย เค้าแจ้งมาได้ก็ทำครับ แต่ถ้าเรารับกับราคาไม่ได้ ก็ไม่ต้องทำครับเอาตามความพอใจของเราครับ
ตามนั้นเลยครับ
amr_cef_white is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to amr_cef_white For This Useful Post:
tatizoodlor (23-05-2015)