ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-01-2015, 13:14   #1
Powerzzx
ClubJZ Web Register

Car Brand: Benz
Engine Type: 1jz
คะแนน: 0 Powerzzx is on a distinguished road
Post 1jz vvtiเปลี่ยนคอล์ยใหม่แล้ว หายแบค แต่ สะดุด+ตัน ที่ 120กว่า ครับ

1jz vvti
แก้ยังไงดีครับ เกี่ยวกับสายหัวเทียนมั้ยครับ
เปลี่ยนไปแล้ว 1เส้น พร้อมคอล์ยเพราะเห็นไฟรั่วกลางสาย แล้วถ้าเชครั่ว จะเชคยังไงครับ

แล้วถ้าเปลี่ยน ใช้ของอะไรดี สั่งได้ที่ไหนครับ อยากได้ของใหม่เลย ไม่อยากได้เชียงกง กลัวไม่จบครับ

ขอบคุณ ผู้รู้ที่เข้ามาตอบ นะครับ
Powerzzx is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม