ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-12-2014, 21:42   #21
2jzgevvti
Senior Member

คะแนน: 17 2jzgevvti is on a distinguished road
มาเที่ยวเหนือ ทดสอบเครื่องยนต์ครับ คืนแรกขึ้นดอยอ่างขาง นอนเต้นที่สถานีรายงานอากาศอ่างขาง คืนสอง ห้วยน้ำดัง คืนสามปางอุ๋งครับ คืนนี้วนอุทยานแห่งชาติสาระวิน ขึ้นเขาลงเขาสูงมาตลอด ปัญหาที่พบมีแค่ 2 เรื่อง คือ แม่ฮ่องสอนปั้มแก็สเจ้ง ปิดกิจการ เติม e20 ปัญหาคือน้ำมันรั่วโจ้กเลยครับ พอดีมีรถนักท่องเที่ยวเหมือนกัน จากรามอินทราครับ 3 คัน มาช่วยตัดต่อท่อ ชพ ให้ใหม่ ต้องขอขอบคุณครับ เรื่องที่ 2 น้ำรั่วท่อหม้อต้ม ก็มีนักท่องเที่ยวเช่นกัน มาซ่อมให้ครับ อย่างอื่น ๆ ดี ครับ
2jzgevvti is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to 2jzgevvti For This Useful Post:
borancar (13-01-2015)