ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-05-2014, 18:55   #5
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
ขออนุญาติ ครับ ...สงสัยเหมือนกัน

ทำไมเวลาเขาขาย บางคนต้องบอกตัวเลขยาวๆที่ฉลากกล่อง บางคนก็บอกว่า เบอร์ 36 อะไรแบบนี้ ...บางครั้ง ที่ผมเข้าใจ กล่องปลั๊กหนา สามารถใส่ได้ด้วยกันหมด แบบนี้ถูกหรือเปล่า สงสัยเหมือนกัน บางทีมีงบพร้อมอยากซื้อไว้เป้น spare เห็นบางคนขายถูก แต่ไม่กล้าตัดสินใจครับ เพราะเขาบอกรายละเอียด อย่างที่ผมบอกมาด้านบน ครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม