ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-01-2014, 10:19   #1
drinkmaster
Member

รูปส่วนตัว drinkmaster

Car Brand: D MAX 4door
Engine Type: 1j
คะแนน: 14 drinkmaster is on a distinguished road
เสียงของโบออฟกับเวสเก็ทอันไหนดังกว่ากันครับ

ในเครื่องยนต์เบนซิลเขาเรียกโบออฟและเครื่องดีเซลเรี ยกเว็สเก็ทใช่ไหมครับ ผิดถูกยังไงขออภัยไม่มีความรู้ อยากถามว่า เสียงของอันไหนที่ดังกว่ากัน เคยได้ยินของ10ล้อเวลามันคายออกมาเสียงมันดังเพราะจั ง ยกตัวอย่างนะครับ ถ้าเป็นเครื่องเจโบใส่โบออฟกะดีเซลเซ็ทโบใส่เว็สเก็ท เกียร์ธรรมดาทั้งคู่ เสียงของอันไหนจะดังกว่ากันครับ ถ้าเอาเว็สเก็ทของ10ล้อมาใส่เครื่องดีเซลกระบะมันจะด ังเหมือนของ10ล้อไหมอ่ะ ขอบคุณครับ
drinkmaster is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม