ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-12-2013, 00:57   #1
วิมาน สมดา
ClubJZ Web Register

Car Brand: nissan big m frontrie
Engine Type: 2jvvti
คะแนน: 0 วิมาน สมดา is on a distinguished road
Smile ฝากตัวด้วยครับ

ชื่อวิทครับ ผมใช้ 2j vvti ติดกับกระบะ นิสสัน บิกเอม ฟรอนเทรียร์ ติด lpg มาเกือบ 6 เดือนครับ ยังไม่รู้จะเจอกับอะไรบ้าง ตอนนี้ยังไม่มีปัญหา ผมติด 55000 แพงไหมครับ รวมทำแท่นด้วย ไม่ทราบจะไปตั้งไมลที่ไหนดีครับ ขอบคุณมาก
วิมาน สมดา is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to วิมาน สมดา For This Useful Post:
Jeab Klong7 (02-01-2014)