ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-12-2013, 17:22   #1
ATOM MCC
Junior Member

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1JZ GTE vvti
คะแนน: 0 ATOM MCC is on a distinguished road
เวลากดบูสมาประมาณ 0.5 บาร์มีเสียงเเฟดดดด

รถ E36 เครื่อง 1JZ bo vvti ครับ ผมเช็คตามท่ออินเตอร์เเล้วก็รอยต่อต่างๆเเล้วไม่เจอร อยรั่วเลยครับ เวลากดถ้าบูสประมาณ 0.5 บาร์ รถวิ่งปกติดี เสียงจะดังเเฟสๆ ฟังดูเเล้วไม่ใช่เสียงกรองอากาศเเน่นอน เคยมีช่างบอกน่าจะเป็นประเก็นเทอร์โบ ถ้าใช่มีอู่เเนะนำมั้ยครับผม เเถวๆบางนา
ATOM MCC is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ATOM MCC For This Useful Post:
Apple JZ Power (27-12-2013)