ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-11-2013, 19:28   #1
BEE_E36
Member

Car Brand: BMW
Engine Type: 1jz gte vvt-i
คะแนน: 0 BEE_E36 is on a distinguished road
Send a message via Skype™ to BEE_E36
Exclamation 1 j bo vvti โบเดี่ยวเร่งแล้วเครื่องดับ

เรื่องคือว่า.....เอาเทอร์โบไปทำมา แล้วกลับเขาเดิมขึ้นข้างบน อาการคือ...เร่งเบิ่นๆเครื่องจนบูสมา พอถอนคันเร่งออฟวาล์วทำงาน แต่ลมยังย้อนออกทางในหน้าเทอร์โบด้วย แล้วเครื่องก็ดับ สตาร์ทใหม่ก็ติดใช้งานได้

ผมเดาว่า...แอร์โฟรมันรู้ว่าอากาศไม่เข้าเพราะลมย้อน แต่ก็ไม่แน่ใจ****รบกวนพี่ๆด้วยครับผม****
ปล.ลงรูปไม่ได้อะครับถ้าเห็นภาพด้วยคงดี
BEE_E36 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to BEE_E36 For This Useful Post:
khwan1j (22-11-2013)