ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-10-2013, 21:02   #4
alzheimer_top
ClubJZ Web Register

Car Brand: -
Engine Type: -
คะแนน: 0 alzheimer_top is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aom8817 อ่านกระทู้

เกียรธรรมดา มันดีกว่าอยู่แล้ว แต่ก็แพงกว่าด้วยเช่นกัน กำตังค์ไว้เลย แสนขึ้นไป
แต่ถ้าเกียร ออโต้ สบายกระเป๋านิดแล้วพอหาของได้
ตอนนี้ของหายเริ่มยากแล้วครับ 7หมื่น+-
แต่ถ้าเลือก 2jz gte vvit พอจะหาได้ แต่ช่างต้องเข้าใจระบบ ด้วยเช่นกัน
ขอบคุณมากกกกครับ พอดีไปโดน gte vv มา 6ถ้วนครับ แพงไปไหม
alzheimer_top is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม