ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-08-2013, 21:21   #1
AoDe34
Member

รูปส่วนตัว AoDe34

Car Brand: BMW
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 0 AoDe34 is on a distinguished road
จากที่ผมเคยสอบถาม เรื่อง บูช .5 ครับ

ผมแก้ไขเปลี่ยนท่อแวคคัม ทั้งหมด ของรถแล้ว ..
โบไม่พัง ทุกอย่างปกติ แต่ผมใช้ แก๊ส มิกเซอร์ บูช สามารถ ทำได้แค่ .5 เท่านั้น .. ส่วนหม้อต้ม กับ มิกเซอร์ ผมไม่รู้เลยว่า ยี่ห้ออะไร พอดีติดรถมา ... รถเพื่อนอีกคัน ใช้น้ำมัน ได้ .8 แก๊ส .5 เหมือนกันเลย.แต่วิ่งแย่กว่าผมเยอะ ถ้าใช้แก๊ส .

ผมต้องไปแก้ที่ตัวมิกเซอร์หรือเปล่าครับต้องเปลี่ยนเ ป็น ยี่ห้ออะไร เบอร์อะไรครับ ..

ปล . ปั้มติ๊กผมพัง กดไม่ได้แต่ สต๊าสได้ ปกติ ครับ.

ขอบคุณครับ

อ๊อดครับ
AoDe34 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม