ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-06-2013, 21:39   #7
Menn
ClubJZ Web Register

Car Brand: bmw325ie36
Engine Type: 2jz gte
คะแนน: 0 Menn is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
การตัดสืนใจจะเปลี่ยนเครื่อง ไม่ใช่คำตอบที่ดีครับ อาจจะประหยัดลง แต่ได้ไม่คุ้มเสียครับ กำลังเครื่องหายไป อืด ลองไปคบกับlpgครับ ไม่ต้องลองครับ ทำเลยครับ แล้วจะบอกว่ารู้อย่างนี้ติดไปนานแล้ว
ขอบคุณที่แนะนำครับ.
ผมอ่านกะทู้พี่มาหลายกะทู้แล้วร้านพี่รับติดแก๊สด้วย ใช่ปะครับ

ผมอยากทราบราคาติดที่จบเลยอะครับว่าเท่าไหร่หัวฉีดยี ่ห้ออะไร เพื่อการตัดสินใจอะครับ ถึงจะไกลไปหน่อยก็เถอะครับ
แล้วอีกอย่างครับ ผมอยากทราบว่าจะปรับจูนให้วิ่งได้ถูกสุดกิโลละกี่บาท อะครับคือผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับผม.
Menn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม