ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-01-2008, 09:37   #8
kpong
Member

รูปส่วนตัว kpong

Car Brand: BMW
Engine Type: 2J GTE
คะแนน: 0 kpong is on a distinguished road
ของผมไม่ได้ติดวัดบูสจึงไม่รู้ว่ามาครบไหม แต่ลองวิ่งเทียบกับน้ำมันก็พอๆกันความเร็วทะลุ200ได้ สบาย แต่มันออกจะกินมากไปหน่อยจากที่วัดแต่ผมก็ซัดตลอดเลย ตกที่ 4.5กม./ลิตรในเมือง แต่นอกเมืองทางไกลไม่ได้วัด ผมว่าจะลองจูนใหม่ดูกะเอาในเมืองประหยัดหน่อยเพิ่มแก ็สในช่วงบูสและช่วงรอบสูงหน่อยผมว่าน่าจะวิ่งได้โอเค แต่คงไม่เท่าน้ำมัน ส่วนท่านที่จะติดเเก็สหัวฉีดใหม่ลองเอจีดีกว่าไหมเพร าะหลายท่านบอกว่าโอเครองรับบูสได้ ที่ผมใช้ออโทรนิกเพราะมีของเก่าติดรถอยู่
kpong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม