ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-01-2008, 18:09   #6
kpong
Member

รูปส่วนตัว kpong

Car Brand: BMW
Engine Type: 2J GTE
คะแนน: 0 kpong is on a distinguished road
แก็สหัวฉีดเห็นหลายท่านว่าของ เอจี ส่วนทางแก้เบื้องต้นผมว่าลองจูนใหม่ ออโต้จูนก่อน เสร็จแล้วปรับแม็ปเพิ่มในบางส่วนเช่นช่วงบูสมาและก็ช ่วงไหนในการขับว่ามันอืดก็เพิ่มการจ่ายอีกหน่อย ก็จะช่วยให้วิ่งดีขึ้น ลองไปหาวิธีจูนแก็สในเวปแก็สไทยดูครับ ของผมก็ใช้ออโทรนิกใน 2เจโบออโต้เหมือนกันที่ใช้เพราะก่อนหน้าติดแก็สมาแล้ วเลยใช้ชุดเดิม
kpong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม