ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-01-2008, 00:56   #12
nakhonsawancar
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว nakhonsawancar

Car Brand: Cefiro Bmw Volvo
Engine Type: 2Jz Gte
คะแนน: 18 nakhonsawancar is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง nakhonsawancar
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mono อ่านกระทู้
ตกลงo2ตัวที่2มันใช้ได้ป่าว......
ใช้ได้แล้วครับ ขอบคุณมากเลยครับ
ถ้าไม่มีพี่โจ งานนี้คงยังไม่สำเร็จอ่ะครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanjz อ่านกระทู้
เดี๋ยวมีโปรเจค โบคู่ี IHI VF14 เลกาซี่ ในเจโบ เกีย ออโต้ ซึ่งเล็กกว่า IHI RH B52 นิดหน่อย ตอนนี้ได้โบมาแล้ว 2ลูก 6000 บาท ที่เซียงกงบางนา รอของอีกนิดหน่อยกะช่างว่าง แล้วจะมารายงาน
coming soon.
เดี๋ยวนครสวรรค์ จะมีโบ 25 บอลคู่แล้วนะครับ ยังไงจะมายงานครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ManJz อ่านกระทู้
สุดยอดเลยครับ แต่บูสน่าจะหนักกว่านี้นะครับ
เดี๋ยวจะเพิ่มบูสเป็น 1.2 บาร์ครับ
แล้วจะมารายงานต่อครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parasso อ่านกระทู้
แล้วต้องเสริมปะเก็นเพื่อลดกำลังอัดเปล่าครับ
เปลี่ยนลูกใช้ 1เจโบ ครับ หรือสองเจโบก็ได้ครับ ไม่ต้องเสริมปะเก็นครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 04-12-2009 เมื่อ 21:01.
nakhonsawancar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nakhonsawancar For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)