ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-02-2013, 07:27   #573
popeyea31
Junior Member

Car Brand: cefiro a31
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 0 popeyea31 is on a distinguished road
ืคือปรกติแอรผมเย็นมากครับ หลังจากจอดรถไวประมาณ1อาทิตย วันนี้มาแอรมันไมเย็นออกมาแต่ลม ผมเลยไปเติมนํ้ายาแอร พอช่างแอรเช็ค ช่างบอกวาแอรรั่ว ผมเลยสงสัยรั่วได้ไง ไม่เชื่อช่าง เลยเติมนํ้ายาแอรกอน เแอรก็กลับมาเย็นปรกติอีกครั้ง ขับมาซักพักแลวจอดประมาณ2ชั่วโมง ทีนี่เปิดแอรอีกครั้ง มี แต่ลมครับ แบบนี้แอรผมรั่ว รึเปลาครับ แล้วเพราะอะไรถึงรั่วครับ

ปรกติแลวเติมนํ้ายาแอรนี่ ใช้เวลานานกี่นาทีครับ ผมดูแล้วไมถึง5นาทีเลย ติดเครื่องเปิดแอร แอรเย็นก็เสร็จ เลย โดนไป 500 134a

อยู่ ซ ฺวัดลาดปลาดุกครับ มีรานทําแอรดีๆแนะนํามัยครับ ขอบคุณครับ
popeyea31 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม