ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-12-2012, 22:44   #568
joeuk77
Junior Member

Car Brand: nissan
Engine Type: 2 jz gte
คะแนน: 0 joeuk77 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuya อ่านกระทู้
อาการของคอยล์แอร์เริ่มตันครับ แอร์เย็นแต่พอเย็นแล้วลมไม่ออกเพราะว่า แผงคอยล์เย็นเริ่มเป็นน้ำแข็งครับ ล้างตู้ก่อนครับ ส่วนเทอร์โมเสียหรือไม่ค่อยมาตรวจสอบอีกที
ขอบคุณครับหลังปีใหม่ต้องไปจัดการซะหน่อย ขอถามอีกนิดครับว่าถ้าเทอร์โมเสียนี่อะไหล่นี่ใช้แบบ เดียวกันหมดหรือเปล่าครับ หรือว่าต้องเฉพาะเจาะจงของรถยี่ห้อนั้นก็ต้องรุ่นนั้ น อยู่ต่างจังหวัดหาอู่เก่งเฉพาะทางลำบากหน่อยครับ
joeuk77 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม