ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-12-2012, 23:27   #7486
aunkorat
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: MISUBISHI
Engine Type: 1JZ-TURBO
คะแนน: 0 aunkorat is on a distinguished road
แนะนำตัวครับ
ว่างๆ ทักทายกันได้ ที่เฟส ghostriderbikeshirt นะครับ
ใครอยู่โคราชว่างนัดเจอกันได้นะครับ
ผมอดีตสมาชิกนานแล้ว(แต่จำชื่อเดิมไม่ได้) ตอนนั้นใช้ volvo 740 แต่ง body part สีดำ วาง 1jz แต่งขายไปแล้ว
ตอนนี้เอา strada มาลง 1 jz turbo
อยู่จอหอ บ่อไก่ (ใกล้สนามแข่งจอหอ)
ใครมาตีไก่ทักทายกันได้นะครับ
เพื่อนๆ คนไหนจำหน่ายอะไร บอกลิ้งค์ที่เฟสได้นะครับ
aunkorat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม