ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-11-2012, 09:08   #2116
rider boy
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว rider boy

Car Brand: อีซูซุ ฟาสเตอร์ ปี 1976
Engine Type: เครื่องเดิมๆตั้งแต่ออกป้ายแดง
คะแนน: 15 rider boy is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง rider boy
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ksvisawa อ่านกระทู้
รถเสร็จเรียบร้อยแล้วดึงดีจิงๆคับคิดถูกละที่เปลี่ยน มาเป็น 2โบ มีปัญหาให้แก้ต่ออีกเล็กน้อยคือหน้าคลัชแอร์ไหม้จากก ารสันนิฐานเดาว่าเกิดจากที่น้ำมันเพาเวอหยดลงไปตอนทำ แล้วไม่ได้ล้างทำให้มันจับไม่ดี ไม่รุถูกป่าวขอความเห็นพี่ๆด้วยครับ แล้วแสดงความคิดเห็นเรื่องฟรีปั๊มกลึงใหม่ที่บ้านก้อ ใช้อยู่คับในบอดีรถตู้หัวจรวด2เจฝาดำก้อโอเคเลยนะครั บหม้อน้ำ2ใบแต่ก้อนะที่มันเหลือเยอะนี่หน่าอยากจะใส่ ให้เจ้าไรเดอบ้างก้อที่เหลือน้อยจิงๆ สู้ต่อไปนะเจไรเดอร์์์.....!!!!

สาวก 2 เจโบมาอีกแล้วครับ วางสวยดีครับ
rider boy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม