ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-09-2012, 19:37   #3
Pichai
Junior Member

รูปส่วนตัว Pichai

Car Brand: STRADA
Engine Type: 1JZ-GE A/T+ GAS
คะแนน: 0 Pichai is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkk อ่านกระทู้
- ก็น่าจะประมาณนี้นะครับถ้าหากวิ่งในเมือง นอกเมืองยาวๆ น่าจะดีกว่านี้พอสมควร อีกอย่างราคาแก็สก็สูงขึ้นด้วยครับ ปรับจูนดีๆ มิกเหมาะสม น่าจะลงกว่านี้หน่อยครับ น่า สองบาทถ้วนๆ ถึงหน่อยๆ ถ้านอกเมืองยาวๆ น่าจะต่ำกว่าสองบาท ไม่ขับเร็วมาผมแนะนำ มิกไม่เกิน 27 mm ครับจูนง่ายขับในเมืองอัตราเร่งดีกว่ามิกใหญ่ครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ รอท่านอื่น แนะนำครับ
Pichai is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม