ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-12-2007, 17:24   #1
isenhound
Member

คะแนน: 0 isenhound is on a distinguished road
2j gte ติดฟิกมิกส์+แลมด้า ได้ไหมครับ

สนใจติดแก็สครับ ใช้เครื่อง 2j gte
แต่ บางคนบอกว่า ติด mixer+แลมด้า ไม่พอ หม้าต้มจ่ายไม่ทัน อาจต้องติดหม้อต้ม 2 ใบ แต่ก็ยังไม่แน่ใจว่าจะok ไหม ........... อยากติดหัวฉีดแต่งบน้อย ยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ

แล้วปกติพี่ๆ ติดหัวฉีด รุ่นไหนกันครับสำหรับ 2j gte ผมมอง ag อยู่ อยากทราบราคาครับ ช่วยเนะนำอู่ด้วย เพิ่งไปถามมา 45000 แพงไหมครับ
isenhound is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to isenhound For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)